ด้วยองค์การบริหารส่วนตำบลคลองเส ได้มีการประกวด อถล.ระดับตำบล และได้ผู้ชนะ และได้ส่งประกวดต่อไปยังระดับอำเภอ และได้มีการชนะในการประกวด อถล.ระดับอำเภอ จึงได้ส่งไปประกวดต่อระดับจังหวัด และได้รับการคัดเลือกให้เป็นผู้ชนะระดับจังหวัด องค์การบริหารส่วนตำบลคลองเส จึงขอประชาสัมพันธ์ผลงานการประกวด อถล.ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ
|